ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1316 ผลิตภัณฑ์.
ไมโครกรีด เอเนอร์จี ฮับ 25.6 วอล 300Ah LiFePO4 ธนาคารปรับขนาด 61.44kWh 8 หน่วย
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
|---|---|
| ประเภทของระบบ: | แบบตั้งพื้น |
| หมายเลขรุ่น: | 25.6V300AH |
ระบบจัดเก็บพลังงานลิเธียมไอออน 50kwh 10kwh ชุดแบตเตอรี่ลิเธียม Lifepo4
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องใช้ภายในบ้าน เรือ รถกอล์ฟ ระบบไฟฟ้า ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
วงจรใช้งานยาวนาน 48v 200ah Lifepo4 แบตเตอรี่แพ็ค 5kwh 10kwh 20kwh แบตเตอรี่ลิธีมความดันต่ําสําหรับการเก็บพลังงานในบ้าน
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ LiFePO4 ติดผนัง Sunpok 51.2V 200Ah 10.24kWh
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
ระบบแบตเตอรี่ลิเธียม 300Ah 400Ah 500Ah 48 โวลต์
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
10kwh 20kwh 30kwh 50kwh 48V แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน Lifepo4 200ah การจัดเก็บพลังงาน
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนที่เก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
เครื่องชาร์จ Rv 220v ไฮบริด ออฟกริด อินเวอร์เตอร์ ปรือไซน์เวฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
ODM 5kw ไฮบริดออฟกริดอินเวอร์เตอร์ 16kw Prue Sine Wave
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
Sunpok 12v 200ah 250ah Gel SLA Battery Deep Cycling Capability ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียม Rv Lifepo4 12v 50ah 100ah 150ah 200ah 300ah
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |

