ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1311 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ Sunpok Off Grid 100ah 200ah 300ah แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | มากกว่า 6,000 ครั้ง |
แบตเตอรี่ไอออนลิตยูม ไอนโซเดียม 48 วอลต์ สร้างใน Smart BMS
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
|---|---|
| การป้องกัน: | BMS อัจฉริยะในตัว |
| ใบสมัคร: | การจัดเก็บและจ่ายพลังงาน |
MSDS แบตเตอรี่โซเดียมไอออน ความดันเฉพาะ 48V 51.2V
| อัตราส่วนการชาร์จ: | 1ค |
|---|---|
| ความจุ: | สูง |
| อัตราการปล่อย: | 1ค |
แบตเตอรี่โซเดียมไอออน แพ็ค 48v 100ah 200ah ระบบเก็บพลังงานบ้าน Bms
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
| การใช้งาน: | การจัดเก็บและจ่ายพลังงาน |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LiFePO4 51.2V สำหรับจัดเก็บพลังงานในบ้าน แบบติดตั้งบนพื้นเคลื่อนที่ได้ 600AH Deep Cycles 30KW
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต Lifepo4 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | 8000 ครั้ง |
51.2v 15kwh 314ah 300ah พื้นที่ยืน การเก็บรักษา Lifepo4 บ้าน แบตเตอรี่ Powerwall แบตเตอรี่ลิเดียม
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LiFePO4 |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประเภท: | แยก |
แบตเตอรี่ฟอสฟาตเหล็กลิทธิียม แบตเตอรี่แพ็ค พลังงาน 51.2V 30kWh 32kWh แบตเตอรี่เก็บพลังงาน LiFePO4
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต LIFEPO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | 8000 ครั้ง |
100Ah 12 Volt Deep Cycle Marine Battery Lithium Bluetooth Trolling Motor Battery
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100ah 200ah |
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึก 100A 12 โวลต์น้ำหนักเบาสำหรับเก็บพลังงาน
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100ah 200ah |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอรอนฟอสเฟตดีพไซเคิล 12 โวลต์แบบชาร์จใหม่ได้
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100ah 200ah |

