ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1311 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่โซเดียมไอออนขนาดใหญ่ แบตเตอรี่เก็บพลังงาน 48V
| อายุ: | 20 ปี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
| อัตราการปลดปล่อยตัวเอง: | 2% ต่อเดือน |
แบตเตอรี่ระดับความดันสูง 5kwh/10kwh/20kwh Ess แบบแบ่งกับระบบนอกระบบ
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 รอบ |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
แพ็คแบตเตอรี่ไอออนลิเดียม 51.2V 10KWh 20KWh สําหรับการเก็บพลังงานในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
แบตเตอรี่โซเดียมไอออนความจุสูง 48V / 51.2V 100AH 200AH ความแรงดันชื่อ
| ประเภท: | แบตเตอรี่โซเดียมไอออน |
|---|---|
| ความจุ: | สูง |
| อายุ: | 20 ปี |
5kw Hybrid Off Grid อินเวอร์เตอร์แบตเตอรี่ลิเธียมจอแสดงผล LCD 48V Spf Inverter
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
Lifepo4 แบตเตอรี่ลิธีਅਮ 48v 20kw 10kwh โมดูลติดตั้ง
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 รอบ |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
แบตเตอรี่ระดับความดันสูง คุณภาพดี แบตเตอรี่สะสมทั้งหมดในหนึ่ง แบตเตอรี่ลิธีโอ ไลฟ์โพ 4
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 รอบ |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
แบตเตอรี่ไอออนโซเดียมประสิทธิภาพสูง อัตราการชาร์จด้วยตนเอง 2% ต่อเดือน
| อายุ: | 20 ปี |
|---|---|
| ความจุ: | สูง |
| เวลาเติมเงิน: | 2 ชั่วโมง |
CAN แบตเตอรี่โซเดียมไอออนติดผนัง ติดต่อผู้ขายเพื่อรับคําแนะนํา
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่โซเดียมไอออน |
|---|---|
| อัตราส่วนการชาร์จ: | 1ค |
| วงจรชีวิต: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่ไอออนโซเดียมที่ยั่งยืน DIY นาทเรียม - ไอออน - Akku Selber Bauen อัตราการปล่อย 1C BMS
| ประเภทของระบบ: | ติดผนัง |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่โซเดียมไอออน |
| ขสมก: | สร้างขึ้นใน |

