ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ complete off grid solar system ] การจับคู่ 934 ผลิตภัณฑ์.
200Ah 48V MPPT All In One ESS Off Grid Solar System ปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึก 2 กิโลวัตต์สำหรับระบบสุริยะนอกระบบอายุการใช้งานยาวนาน
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah 100Ah 200Ah |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริด Off Grid ระบบแบตเตอรี่เก็บ 5kw ครบถ้วนสําหรับบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 10KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
อินเวอร์เตอร์สไตล์ใหม่ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ 10kw Off Grid Solar System Complete Kit
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
Off Grid Inverter Spf 5000es 3500es Inverter Off Grid สำหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบ Off Grid Complete
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
ไฮบริด อินทรีย์แสงอาทิตย์นอกเครือข่าย การติดตั้งหลังคา ซิลิคอนโมโนคริสตัล 3KW 5kw 30kw ระบบแสงอาทิตย์
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ บ้าน ครบถ้วน Hybrid Rooftop Set 5000w 15kw ระบบแสงอาทิตย์
| ประเภท: | ระบบสุริยะนอกกริด |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
ชุดโซลาร์เซลล์ 10kw 15kw 3000W 5000W 6kw 8kw ระบบโซลาร์เซลล์แบบครบวงจรสำหรับบ้าน ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบ Off Grid
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
ระบบไฟฟ้าไฮบริดบนเครือข่าย 100kw 200kw 30000w ระบบพลังงานแสงอาทิตย์นอกเครือข่าย
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ สําหรับการค้า 3kw 3000w 6kw 8kw 10kw ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริดในเครือ
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |

