ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ energy storage lithium battery ] การจับคู่ 1199 ผลิตภัณฑ์.
โซลาร์ ROI Accelerator 48V 300Ah LiFePO4 ลดค่าบริการที่ต้องการสูงสุด 45%
| ช่วงกำลังขับ: | 10~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อกริด: | นอกกริด, กริดไฮบริด |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
1,000 วัตต์ 3 กิโลวัตต์ 5 กิโลวัตต์ 10 กิโลวัตต์ 20 กิโลวัตต์สำหรับเครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพาในบ้าน
| Product Name: | SUNPOK 2000W Portable Power |
|---|---|
| Rated power: | 2000W |
| Rated voltage: | 31-32V |
230V 5kw 48V Off Grid Inverter MPPT อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ EN-IEC 60335
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟพิกัด: | 3Kw / 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
3kw 5kw Off Grid Hybrid Solar Inverter พร้อม Mppt Charge Controller
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 10KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
ผู้ผลิตเครื่องควบคุมการประจุพลังงานแสงอาทิตย์ Hybrid Off Grid Solar Inverter Three Phase
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
230V 10kw 5Kw Off Grid Inverter Super Power Off Grid เพียวไซน์เวฟอินเวอร์เตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 3Kw / 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
แยกเฟส 120v 240v Solar Off Grid Inverter 6000t 5000t 4000t
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 10KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
Off Grid Inverter Spf 5000es 3500es Inverter Off Grid สำหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบ Off Grid Complete
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริด 6KW 8KW 10KW 15KW 20KW ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ครบชุด ระบบแสงอาทิตย์ ชุดปิดเครือข่าย
| ประเภท: | ระบบผลิตไฟฟ้าจากพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ้าน |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |

