ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ 48V 3 เฟส 10kwh 20kwh แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ 3 เฟส 10kwh 20kwh แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| แสดง: | จอแอลซีดี |
10KW 20kwh ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ All In One รับประกัน 5 ปี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
ชุดครบถ้วน 5kw 10kw 15kw 20kw 25kw 30kw ระบบแผ่นแสงอาทิตย์ Off Grid ระบบพลังงานแสงอาทิตย์บ้าน
| ประเภท: | ระบบผลิตไฟฟ้าจากพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ้าน |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์แบตเตอรี่ลิเธียมสำหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์ในบ้าน
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 48V 300Ah สำหรับระบบจัดเก็บไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
อัจฉริยะ 24v Lifepo4 100ah บ้านเก็บพลังงานแบตเตอรี่ระบบพลังงานแสงอาทิตย์
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
51.2V 300Ah 15KWh Lifepo4 แบตเตอรี่ แพ็ค แบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรม 48V 300Ah ระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LiFePO4 |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประเภท: | แยก |
48v 200ah 300ah 400ah 10kwh ชุดแบตเตอรี่แสงอาทิตย์สําหรับระบบพลังงานที่เก็บของในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชีวิตP04 |
|---|---|
| ช่วงกำลังขับ: | 5~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ประเภทของระบบ: | ติดผนัง |
51.2V 300Ah 15KWh แบตเตอรี่ LiFePO4 แบตเตอรี่ไอออนลิตยูม พร้อม BMS สมาร์ท สําหรับระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| Features: | Canbus / RS485 Communication |
|---|---|
| Battery type: | Lithium Ion Battery , LiFePO4 |
| Application: | Electric Solar Energy Power Systems |

