ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
Li Ion Power Bank แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต 12v 200ah
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
แบตเตอรี่ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ 48v 100ah 200ah 300ah แบตเตอรี่เก็บพลังงาน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชีวิตP04 |
|---|---|
| ช่วงกำลังขับ: | 5~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ประเภทของระบบ: | ติดผนัง |
48V 5kwh แบตเตอรี่โซเดียมไอออน แบตเตอรี่เก็บโซเดียม Na ไอออน แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ แบตเตอรี่ไฟฟ้า
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
48V 10kwh แบตเตอรี่โซเดียมไอออน แบตเตอรี่เก็บโซเดียม NA ไอออน แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ แบตเตอรี่กําแพงพลังงานโซเดียมไอออน แบตเตอรี่ชาร์จใหม่
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
51.2V 10Kwh 200ah ระบบพลังงานโซลาร์ ซาเดียม พลังงานโซลาร์ ซาเดียม พลังงานโซลาร์ ซาเดียมไอออน แบตเตอรี่ ระบบพลังงานโซลาร์ แบตเตอรี่ที่เก็บของในบ้าน
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
Powerwall 48V 10kwh แบตเตอรี่ 51.2v 200ah สำหรับจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ภายในบ้าน แบตเตอรี่โซเดียมไอออน
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้งจีน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
51.2V Battery Powerwall 10kwh Wall Power Supply Sodium Ion Battery 48V Pack 10 kw Sodium Ion Battery 48V
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้งจีน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
SUNPOK Hybrid Solar System Kit 5000w Grid Connected Solar Rooftop System
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |
5000w 10000w 48V Off Grid Connected PV System ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริด
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |
ชุดระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริด 230V 3kw 5kw สำหรับการจัดเก็บพลังงานภายในบ้าน
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |

