ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ home solar energy systems ] การจับคู่ 1253 ผลิตภัณฑ์.
UN38.3 แบตเตอรี่โซเดียมไอออนติดผนัง ความปลอดภัยสูง มีอายุการใช้งาน 20 ปี
| ประสิทธิภาพการชาร์จ / การคายประจุ: | 98% |
|---|---|
| อายุ: | 20 ปี |
| พารามิเตอร์เพิ่มเติม: | ติดต่อผู้ขายเพื่อรับคำแนะนำและราคา |
Deep Cycle อายุการใช้งานยาวนานขึ้นปลอดภัย 24v 48v 100ah รถกอล์ฟ Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึกแบบชาร์จไฟได้ 12v 24v 200ah 300ah 400ah
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah |
ธนาคารพลังงานชาร์จเร็วสำหรับแล็ปท็อป Li-Polymer แบตเตอรี่ 600W 1000W
| Model Number: | JHS-500 JHS-1000 |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Input Interface: | usb, DC, AC, TYPE-C |
แบตเตอรี่โซเดียมไอออนความจุสูง สร้างในระบบติดผนัง Smart BMS
| อายุการใช้งาน: | 20 ปี |
|---|---|
| อัตราส่วนการชาร์จ: | 1ค |
| การคุ้มครอง: | BMS สมาร์ทที่ติดตั้ง |
ของขวัญส่งเสริมการขายใหม่สำหรับผู้บริโภคเครื่องใช้ไฟฟ้าแบบพกพา Power Bank เครื่องชาร์จแบบพกพา
| Product Name: | SUNPOK 2000W Portable Power |
|---|---|
| Rated power: | 2000W |
| Rated voltage: | 31-32V |
5kw Hybrid Off Grid อินเวอร์เตอร์แบตเตอรี่ลิเธียมจอแสดงผล LCD 48V Spf Inverter
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
แหล่งจ่ายไฟแบบพกพา 600w กลางแจ้ง 110/220v Ac เต้าเสียบแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้แคมป์ปิ้ง
| Model Number: | JHS-600 |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Input Interface: | usb, DC, AC, TYPE-C |
แบตเตอรี่ Lifepo4 600W Lifepo4 แบบพกพา มัลติฟังก์ชั่นอย่างง่าย
| Model Number: | JHS-600 |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Input Interface: | usb, DC, AC, TYPE-C |
BMS แบตเตอรี่ไอนโซเดียมความจุสูง ผลงาน -20°C ถึง 60°C
| อายุ: | 20 ปี |
|---|---|
| อัตราการปลดปล่อยตัวเอง: | 2% ต่อเดือน |
| ความทนทาน: | สูง |

