ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ mppt all in one ] การจับคู่ 248 ผลิตภัณฑ์.
1 ชุดอุปกรณ์ติดตั้งสําหรับหน่วยพลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริดที่มีใบรับรอง CEI
| เครื่องมือติดตั้ง: | ประแจคอนเนคเตอร์, คีมย้ำ, คีมปอกสายไฟ |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | ส.ส.ท |
6KW 8KW 10KW 48V ระบบแสงอาทิตย์บ้าน Off Grid Inverter ไฮบริด
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |
LiFePo4 แบตเตอรี่บ้าน ระบบพลังแสงอาทิตย์ 10KWH 15KWH 110V 220V ระบบแผ่นพลังแสงอาทิตย์บ้าน
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |
1000w พลังงานที่สามารถปรับปรุงได้ ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ประจําบ้าน ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ประจําบ้าน
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |
แพ็คแบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 30ah 100ah แพ็คแบตเตอรี่ลิทธิียมไอออนพอลิเมอร์ 48v 5Kwh
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |
5kwh 10kwh 20kwh 30kwh 110V 220V ระบบพลังงานแสงอาทิตย์สําหรับครัวเรือน
| ชื่อ: | ทำระบบสุริยะนอกกริดให้สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC, ครึ่งเซลล์, สองหน้า, ดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริดหรือไฮบริด |
48V 5kwh 10kwh 20kwh ระบบปานล์แสงอาทิตย์ที่อยู่อาศัย ระบบติดตั้งปานล์แสงอาทิตย์
| ชื่อ: | ทำระบบสุริยะนอกกริดให้สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC, ครึ่งเซลล์, สองหน้า, ดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริดหรือไฮบริด |
ระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ แบตเตอรี่ Lifepo4 48v 51.2v 400ah 20kwh
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
Lifepo4 แบตเตอรี่ลิธีਅਮ 48v 20kw 10kwh โมดูลติดตั้ง
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 รอบ |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
แบตเตอรี่ระดับความดันสูง คุณภาพดี แบตเตอรี่สะสมทั้งหมดในหนึ่ง แบตเตอรี่ลิธีโอ ไลฟ์โพ 4
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 รอบ |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |

