ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ mppt all in one ] การจับคู่ 248 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ระดับความดันสูง 5kwh/10kwh/20kwh Ess แบบแบ่งกับระบบนอกระบบ
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 รอบ |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
EU Stock แบตเตอรี่ที่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์ 48V 5Kwh 100Ah 200Ah แบตเตอรี่ไอออนลิตியம்สําหรับบ้าน
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
แบตเตอรี่ไฟฟ้า 10KWH ลิทธิียม วอลล์ 48V 200AH Tesla Powerwall สําหรับระบบเก็บแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
อินเวอร์เตอร์และแบตเตอรี่ลิตியம்ทั้งหมดในเครื่องเดียว 10kw 15kw 20kwh 30kwh ทั้งหมดในเครื่องเดียว
| ชื่อสินค้า: | ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์แบบครบวงจร 5Kw |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 200Ah / 48V 400Ah / 48V 600Ah / 48V 800Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่โซลาร์ แบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรม 48v 200ah 300ah 400ah ระบบแบตเตอรี่
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
ชุดพลังแสงอาทิตย์ครบถ้วน 20Kw 30Kw 50Kw ระบบพลังแสงอาทิตย์บ้าน 10Kw ระบบพลังแสงอาทิตย์ไฮบริด 10000Watt 3 ขั้นตอน
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
10kw 15kw 25kw 30kw 50kw ระบบพลังงานแสงอาทิตย์สําหรับครัวเรือน ครบถ้วนสําหรับใช้ในบ้าน ระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ที่มีแบตเตอรี่ลิเดียม
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
ซุตพลังแสงอาทิตย์ครบวงจร 20Kw 30Kw 50Kw ระบบการผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ประจําบ้าน 10Kw ไฮบริด ระบบพลังแสงอาทิตย์ แพนล 1000w 10000W 3-Phase
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |

