ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
Sunpok All In One อินเวอร์เตอร์ 3 เฟสระบบพลังงานแสงอาทิตย์ Hybrid Grid Kit 5KW 10KW 15KW ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แผง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
48V 5kwh 10kwh 20kwh ระบบปานล์แสงอาทิตย์ที่อยู่อาศัย ระบบติดตั้งปานล์แสงอาทิตย์
| ชื่อ: | ทำระบบสุริยะนอกกริดให้สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC, ครึ่งเซลล์, สองหน้า, ดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริดหรือไฮบริด |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ด้วยแบตเตอรี่ลิธีਅਮ 20kw 15kw 16kw 10kw ปิดระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| Name: | Complete Off-Grid Solar System |
|---|---|
| Solar Panel Type: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Inverter Type: | Off-Grid or Hybrid Inverter |
เติมระบบพลังแสงอาทิตย์จากเครือข่าย 3KW 5KW 10KW ชุดแผ่นพลังแสงอาทิตย์บ้าน 12kw 15kw ระบบพลังแสงอาทิตย์สําหรับบ้าน
| ชื่อ: | ทำระบบสุริยะนอกกริดให้สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC, ครึ่งเซลล์, สองหน้า, ดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริดหรือไฮบริด |
แบตเตอรี่ลิธีียม LiFePO4 ขนาด 48V 200Ah ติดผนัง สําหรับเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ ระบบพลังงานบ้าน
| ความจุ: | 200AH |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
พลังงานซ้อนเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ LiFeP04 แบตเตอรี่ไฟฟ้าแรงสูงอัจฉริยะสำหรับคลังสินค้าในสหภาพยุโรป
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
ผู้ผลิตแบตเตอรี่ LiFePO4 51.2V 200Ah 10kWh ลิเธียมไอออน สำหรับระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ ติดผนัง
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ New Energy 10kwh Lifepo4 Power Wall Lifepo4 48V 200Ah แบตเตอรี่สำหรับบ้านสำหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์ การจัดเก็บพลังงานในบ้าน
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
SUNPOK ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ESS ออลอินวัน 5kW 10kWh LiFePO4 ระบบจัดเก็บแบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
ไฟฟ้าแรงสูง 5kwh 20kwh ระบบจัดเก็บพลังงานทั้งหมดในที่เดียวไฮบริดอินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์และแบตเตอรี่ ESS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |

