ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
200Ah 300Ah 48V แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนระบบจัดเก็บแบตเตอรี่แผงโซลาร์เซลล์
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงานแบบลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
200Ah All In One ESS ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์แบบไฮบริดอินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ Lifepo4 แบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| วงจรชีวิต: | 6000 รอบ |
บ้าน แบตเตอรี่พลังแสงอาทิตย์ ลิทธิียม 48v 100ah 200ah พลังงาน
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 88กก |
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
Sunpok ขายส่ง 3kwh 5kwh 10kwh Lifepo4 Power Wall All In One ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
ระบบแบตเตอรี่ลิเดียมพลังแสงอาทิตย์ 48V 200AH 10kw แบตเตอรี่ที่อยู่อาศัยที่สะสมได้
| ประเภท: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ระบบพลังแสงอาทิตย์ ครบครัน Home 10kw 15kw 200kw Off Grid ไฮบริดพลังงาน Inverter แบตเตอรี่ แพเนลเก็บพลังงาน ระบบพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภท: | ระบบผลิตไฟฟ้าจากพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ้าน |
|---|---|
| Solar Panel Type: | Monocrystalline Silicon, Polycrystalline Silicon |
| Mounting Type: | Ground Mounting, Roof Mounting, Carport Mounting, BIPV Mounting |
ระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ แบตเตอรี่ Lifepo4 48v 51.2v 400ah 20kwh
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
ระบบพลังแสงอาทิตย์ 8kw 10kw 12kw 15kw ชุดแผ่นพลังแสงอาทิตย์ พร้อมแบตเตอรี่ลิเดียมและอินเวอร์เตอร์
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
ระบบแบตเตอรี่แสงอาทิตย์แบบไฮบริดนอกเครือข่าย
| ชื่อสินค้า: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | Monocrystalline Silicon, polycrystalline silicon |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดินการติดตั้งหลังคาการติดตั้งที่จอดรถการติดตั้ง BIPV |
ไฮบริด อินเวอร์เตอร์ ระบบพลังแสงอาทิตย์ 10kw 50kw 500kw แบตเตอรี่ลิตยูมไอออน
| ประเภท: | ระบบผลิตไฟฟ้าจากพลังงานแสงอาทิตย์สำหรับบ้าน |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |

