ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
Sunpok Solar lifepo4 12v 50ah 100ah 120ah 150ah 200ah 300ah 400ah รถกอล์ฟ Rv
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
5kwh 10kwh แบตเตอรี่ลิธีโอระบบแสงอาทิตย์ 48v 51.2v 100ah 200ah แบตเตอรี่เก็บพลังงานบ้าน
| ประเภท: | Lifepo4Lithium เหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| การใช้งาน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 300ah 400ah Pack สําหรับระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |
Powerwall 10kwh บ้าน แบตเตอรี่ลิเดียม แบตเตอรี่พลังแสงอาทิตย์ วอลล์ 48V 51.2V 200Ah 10kw LiFePO4 10kwh แบตเตอรี่พลังงาน 20kwh
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
Powerwall แบตเตอรี่บ้าน Lifepo4 การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ 48V 200ah 10Kwh แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนพร้อม WIFI
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
Powerwall แบตเตอรี่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์ 200Ah 48V 51.2V 10Kwh Lifepo4 แบตเตอรี่ลิธีียมติดผนังสําหรับบ้าน
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ Sunpok 51.2V 200Ah LiFePO4 10.24kWh Solar Powerwall
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
ระบบแสงอาทิตย์ 48V 100Ah 200ah 300ah แรงไฟฟ้า แบตเตอรี่กําแพง บ้าน เอนกประสงค์ที่เก็บพลังงาน Lifepo4 แบตเตอรี่ลิธีโอ 15kwh 10kwh
| ความจุ: | 200AH |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ลิเธียมโซลาร์เซลล์ Powerwall ขนาด 48V 200Ah 10kWh สำหรับจัดเก็บพลังงาน แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
Deep Cycle 48V ลิเธียมไอออนแบตเตอรี่ระบบจัดเก็บข้อมูลภายในบ้าน IP21
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 10 ปี |

