ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
10kwh 20kwh 30kwh 50kwh Lifepo4 ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ในบ้านลิเธียมไอออน 48V 200Ah
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 8 ปี |
ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้ Deep Cycle Lifepo4 ชุดแบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ 48v 100ah 200ah 300ah
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | วอลล์โฮมพาวเวอร์แบตเตอรรี่ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
แรงไฟฟ้าติดผนัง 48V 100Ah 10Kwh แบตเตอรี่ 51.2V 48V 200Ah Lifepo4 แบตเตอรี่ ไลธิਅਮไอออน แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ สําหรับระบบแสงอาทิตย์
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
Deep Cycle 12V Gel Battery 200ah 100ah AGM Lead Acid Gel Solar Battery
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| ได้รับการรับรอง: | MSDS UN38.3 |
200Ah 48V MPPT All In One ESS Off Grid Solar System ปรับแต่งได้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
แบตเตอรีแบตเตอรีลิเธียมไอออนสำหรับบ้าน 100ah 5kwh 10kwh
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 8 ปี |
All In One Lifepo4 ระบบอินเวอร์เตอร์แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์แบบลิเธียมไอออน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
ระบบเก็บแบตเตอรี่ไอนโซเดียมติดผนัง
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
| การเพิ่มขึ้น: | การจัดเก็บและจ่ายพลังงาน |
48v 200ah 300ah แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ลิเดียม บ้านเก็บพลังงาน 5kw 15kwh แบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |
5kWh 100Ah 51.2V 48V 10kWh Powerwall ไลฟ์โป4 ไลธิਅਮไอออน แบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |

