ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LiFePO4 พลังงานแสงอาทิตย์ 51.2V 200ah, LiFePO4 48V 10kwh สำหรับระบบจัดเก็บพลังงานภายในบ้าน
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต 51.2V 200Ah Lifepo4 ขายส่ง แบตเตอรี่บ้าน 48V 10kWh Power Wall พลังงานใหม่
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
แบตเตอรี่จัดเก็บพลังงานในบ้าน LiFePO4 10kWh 200Ah แบบติดผนัง 48V 51.2V ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ระบบพลังงานแสงอาทิตย์
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
ระบบเก็บพลังงานบ้านสีขาว 48V 100Ah 200Ah 5kwh 10kwh 20kwh แบตเตอรี่ Li Ion
| ประเภท: | แบตเตอรี่ลิเธียมที่เก็บพลังงาน |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ UPS ฯลฯ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/12 ปี |
Oem 48v 300ah 400ah Powerwall แบตเตอรี่โซลารีโอนโซเดียม ไลฟ์โพ 4 สําหรับระบบบ้าน
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
| การใช้งาน: | การจัดเก็บและจ่ายพลังงาน |
บ้าน 51.2V 100Ah 5KWh แบตเตอรี่ 3.2KW Inverter ระบบเก็บพลังงานทั้งหมดในหนึ่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
48V 200ah 300ah Lifepo4 แบตเตอรี่ 51.2v 10kwh 15kwh ระบบเก็บแสงอาทิตย์บ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
200Ah 48V Off Grid MPPT All In One Solar Generator ชุดระบบพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
แรคมอนท์ Lifepo4 แบตเตอรี่ฟอสฟาตลิเดียมไอออน 48v 100ah 300ah แบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| ประเภท: | lifepo4 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การจัดเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ระบบกักเก็บพลังงานแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน UN38.3 100Ah 51.2V
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

