ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
UN38.3 10kwh ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบบูรณาการที่อยู่อาศัย All In One Power Station Smart System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| ชื่อแบรนด์: | sunpok energy |
Power Wall แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน Lifepo4 10kwh 20kwh 48v 16s 100ah 200ah
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ประสิทธิภาพสูง ความปลอดภัยสูง 48V Off Grid MPPT All-in-One Solar Generator Solar System Kit
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
ระบบพลังงานดวงอาทิตย์บ้านแบบแบบพับ 51.2v 200ah แบตเตอรี่เก็บพลังงาน 10kwh 20kwh 30kwh
| ประเภท: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ลิตยูมไอออนที่สะสมได้ 48V 100Ah 200Ah 5Kwh Lifepo4 แบตเตอรี่เก็บพลังงานบ้าน
| Type: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
| Warranty: | 5 years |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมสำหรับเก็บพลังงานน้ำหนักเบา 48 โวลต์ Lifepo4 ระบบไฟฟ้าภายในบ้าน
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียม All In One ESS 100Ah 200Ah ระบบจัดเก็บพลังงานในบ้าน
| ชื่อสินค้า: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100ah 200ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนรอบลึก 100Ah 24 โวลต์แบบชาร์จใหม่ได้สำหรับพลังงานแสงอาทิตย์
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah 100Ah 200Ah |
Lifepo4 Pack แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนพลังงานแสงอาทิตย์ 48v 100ah 200ah โมดูลแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ชื่อแบรนด์: | sunpok energy |
|---|---|
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
SUNPOK 10kw 15kw 20kw แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 192v 380v สำหรับระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อสินค้า: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |

