ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
OEM All In One ESS ระบบแบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ 5kW 10kWh LiFePO4 ระบบจัดเก็บแบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
จอแสดงผล LCD All In One ESS ระบบแบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ 5kW 10.24kWh LiFePO4 ระบบจัดเก็บแบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
Sunpok All In One ESS ในตัว 48V Lifepo4 แบตเตอรี่และอินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
SUNPOK แบตเตอรี่พลังงานสูง Powerli Iron Phosphate แบบชาร์จซ้ำได้ 48V การสื่อสาร RS485
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แบตเตอรี่ในตัวสำหรับเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 10 ปี |
SUNPOK LiFePo4 แบบพกพา Deep Cycle Battery Pack Power Station 12V 24V 100ah
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah 150Ah 200Ah |
ลิเธียมไอออน All In One ESS ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ 5kW 10kWh LiFePO4 ระบบจัดเก็บแบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20Kwh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
SUNPOK All In One ESS 51.2V 200Ah 5Kw ระบบจัดเก็บพลังงานแบบรวม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
6000 รอบ All In One System SP-AIO 230V 48V 5Kw - แบตเตอรี่ 5 ถึง 20KWh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
จอแสดงผล LED All In One ESS 48V 100Ah 200Ah Lifepo4 ระบบจัดเก็บพลังงานภายในบ้านแบบบูรณาการพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20Kwh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
48V 200Ah 10kWh Lifepo4 แรงไฟฟ้า ผนัง แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ บ้านเก็บพลังงาน 20kWh แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออน
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |

