ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
Home Smart Kit 5Kw 10Kw 15Kw 20kw พลังงาน พลังงานแสงอาทิตย์บนเครือข่าย ระบบแสงอาทิตย์ Lifepo4 แบตเตอรี่ปิดเครือข่าย แบตเตอรี่ ระบบแสงอาทิตย์
| Type: | Solar System Kit |
|---|---|
| Solar Panel Type: | Monocrystalline Silicon, Polycrystalline Silicon |
| Mounting Type: | Ground Mounting, Roof Mounting, Carport Mounting, BIPV Mounting |
โมดูลระบบแสงอาทิตย์ 3 ขั้นตอน เครื่องควบคุม MPPT 50Kw ครบครัน 6Kw 8Kw 10Kw 12Kw Photovoltaic Panel Kit
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
แบตเตอรี่ลิธีียมสําหรับแผ่นแสงอาทิตย์ 5kw 10kw 15kw ระบบเก็บของในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชีวิตP04 |
|---|---|
| ช่วงกำลังขับ: | 5~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ประเภทของระบบ: | ติดผนัง |
แหล่งติดตั้งพื้นแสงอาทิตย์ 400 Ah 20kwh LFP แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออนฟอสฟาต Lifepo4 48V 51.2V 400Ah พลังงานที่บ้าน การเก็บพลังงาน
| Battery Type: | LiFeP04 |
|---|---|
| Output Power Range: | 5~20 kWh |
| System Type: | Wall-mounted |
10kw 15kw 20kwh แบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรมบ้าน 48V 400ah ระบบพลังแสงอาทิตย์ 20kwh 48V Lifepo4 แบตเตอรี่ไอออนลิธีสําหรับแผ่นพลังแสงอาทิตย์ 51.2V
| Battery Type: | LiFeP04 |
|---|---|
| Output Power Range: | 5~20 kWh |
| System Type: | Wall-mounted |
แบตเตอรี่ลิเธียม 48v Lifepo4 Pack 5kwh 10kwh 100ah 200ah สำหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบแบตเตอรี่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
แบตเตอรี่โซเดียมไอออน 48v 300ah 210ah ไฮบริด 10kw 20kw ระบบพลังงานแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
| การใช้งาน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ |
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึก 100Ah 25.6V สำหรับเซลล์พลังงานแสงอาทิตย์ Lifepo4 Prismatic
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
48v 50ah 100ah 200ah 300ah Lifepo4 แบตเตอรี่ระบบพลังงานแสงอาทิตย์การจัดเก็บพลังงานในครัวเรือน
| รูปแบบแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ติดผนัง |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4 / แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 12 ปี |
พลังงานแบตเตอรี่รอบลึก 12V 100Ah 120Ah 150Ah 200Ah 250Ah Deep Cycle
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |

