ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
48V 100ah 200ah 5kwh 10kwh แบตเตอรี่โซเดียมไอออน แบตเตอรี่โซเดียมไอออน แบตเตอรี่โซเดียมไอออน พลังงาน
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
แบตเตอรี่โซเดียมไอออนติดผนัง 48V 100ah 150ah 200ah 5kwh 10kwh 20kwh ระบบเก็บของ
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
| Product Name: | Powerwall Energy Storage Battery |
51.2V 48V 100AH 200AH 10KWH 5KWH พลังงานผนังลิตยูเหล็ก Lifepo4 แบตเตอรี่แพ็คสําหรับบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | เครื่องใช้ในบ้าน, ระบบไฟฟ้ากำลัง, UPS, ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
50Ah 100Ah 150Ah 12V ที่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์ด้วยแบตเตอรี่เจลพร้อม Sunpok
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
5kw 10kw 20kw 5kwh แบตเตอรี่เก็บพลังงานนอกระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบกริด
| ชื่อ: | ทำระบบสุริยะนอกกริดให้สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC, ครึ่งเซลล์, สองหน้า, ดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริดหรือไฮบริด |
แบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรมแสงอาทิตย์ 48v Mppt
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แบตเตอรี่ที่เก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
แบตเตอรี่พลังแสงอาทิตย์ ลิทธิียม 48V 200AH 300AH 400AH แบตเตอรี่ระบบแสงอาทิตย์
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |
แบตเตอรี่ตะกั่วกรดเจลรอบลึกพลังงานแสงอาทิตย์ 12v 200ah 250ah แบตเตอรี่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสีขาว 48V สำหรับระบบสุริยะ 200ah 100ah 300ah House Solar System
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | มากกว่า 6,000 ครั้ง |
แพ็คแบตเตอรี่ลิตยูมไอออน 10kw 15kw 20kw ระบบแสงอาทิตย์ / Ev / Rv แบตเตอรี่ลิตยูมไอออน
| ประเภทแบตเตอรี่: | Lifepo4/แบตเตอรี่ลิเธียม |
|---|---|
| การใช้งาน: | Solar System, UPS System; ระบบสุริยะ, ระบบยูพีเอส; power station โรงไฟฟ้า |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |

