ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
Sunpok 12V Deep Cycle Gel Battery ความทนทาน Solar Deep Cycle Gel Lead Acid Batteries 12v 200ah 250ah
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
ระบบ BMS ที่มีประสิทธิภาพ 48V แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 100ah 200ah 3kwh 5kwh 15kwh
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | มากกว่า 6,000 ครั้ง |
แบตเตอรี่ลิธีਅਮแสงอาทิตย์ 20 kw 48v 300ah 400ah แบตเตอรี่เก็บพลังงานบ้าน แบตเตอรี่สะสม
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |
แบตเตอรี่ 10Kwh 48V 200Ah 51.2V Lifepo4 แบตเตอรี่ 100Ah 48V แบตเตอรี่ลิตยูม ลิตยูมไอออน แบตเตอรี่ 48V 200Ah แบตเตอรี่ระบบเก็บพลังงานบ้าน
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
ไฟฟ้าบ้าน 48V 200Ah แบตเตอรี่ลิตยูมไอออน 10Kwh LiFePo4 แบตเตอรี่ระบบสุริยะ BMS สมาร์ท 51.2V 100Ah แบตเตอรี่เก็บพลังงาน
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน lifepo4 ขนาด 48V 51.2V 100Ah
| พิมพ์: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบสุริยะ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
Sunpok High Safety All-in-One แบตเตอรี่และระบบอินเวอร์เตอร์ 10KWH 20KWH 50KWH
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
Sunpok All-In-One Battery With Inverter 48V Off Grid MPPT All-In-One Solar Generator Solar System Kit
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
แบตเตอรี่โซลาร์ แบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรม 48v 200ah 300ah 400ah ระบบแบตเตอรี่
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
บ้านเรือน 10Kwh 5Kwh แบตเตอรี่ไอออนลิเดียม Lifepo4 48v 200ah แบตเตอรี่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |

