ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
ซื้อติดผนัง แบตเตอรี่พลังแสงอาทิตย์ ลิทธิียม 5Kw 48V 100 Ah 5Kwh 48V 100Ah แบตเตอรี่ลิทธิียม 48V 200Ah 10Kwh Lifepo4 แบตเตอรี่
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ไอออนลิเดียม แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ เก็บพลังงาน 51.2V 100Ah 5Kwh 10Kwh 48V 200Ah แบตเตอรี่แสงอาทิตย์ LiFePO4 ติดผนัง
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
แบตเตอรี่ลิธีอุตสาหกรรมแสงอาทิตย์ติดผนัง Powerwall 48V 200Ah 10kWh Lifepo4 แบตเตอรี่สําหรับแผ่นแสงอาทิตย์
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
500kwh 1mwh ภาชนะเก็บพลังงาน All In One Ess Lifepo4 ระบบจัดเก็บพลังงานแบตเตอรี่
| ชื่อสินค้า: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
Powerwall Lifepo4 แบตเตอรี่ 51.2V แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 9.5kwh 10kwh Power Wall 48V 200Ah
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
48V 48Volt 5Kwh 10Kwh 100Ah 200Ah แบตเตอรี่ลิธีਅਮ 51.2V 200Ah 10Kwh Lifepo4 แพวเวอร์วอลล์
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
Lifepo4 แบตเตอรี่ 48V 51.2V 10KWH แบตเตอรี่ลิตยูมติดผนัง 48Volt 200ah แบตเตอรี่ลิตยูมไอออน Solaire สําหรับระบบแสงอาทิตย์
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
บ้าน Lifepo4 แบตเตอรี่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์ 200Ah 48V 10kWh แบตเตอรี่ไฟฟ้าผนังลิทธิียมไอออน Lifepo4
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
Powerwall 10kWh แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 51.2v 200ah BMS 48v 200ah แบตเตอรี่โซลาร์เซลล์
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
ผนังพลังแสงอาทิตย์ติดตั้ง 48v 50ah 100ah 150ah 200ah พลังงานที่เก็บพลังงาน ผนังพลังงาน 5kw 10kw Lifepo4 แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออน
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |

