ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
48v 100ah 150ah 200ah 300ah Lifep04 ชุดแบตเตอรี่ Lifepo4 แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์
| พิมพ์: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานในบ้าน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
พลังงานที่อยู่อาศัยที่เก็บพลังงานแสงอาทิตย์ All In One ESS System 5kWh 10kWh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
24v 48v แบตเตอรี่ไอออนลิตียม แพ็คอายุการใช้งาน
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
ซันป็อก สหรัฐอเมริกา คลังสินค้า แบตเตอรี่ไอออนลิธีਅਮ 48 วอท 10KWH 51.2 วอท 200Ah ระบบแสงอาทิตย์
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
แบตเตอรี่ลิเธียม 48V Lifepo4 Powerwall สำหรับไฟฟ้าในครัวเรือน
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานในบ้าน |
| การรับประกัน: | 10 ปี |
Sunpok All-In-One ESS: ระบบกักเก็บพลังงาน lifepo4 ESS ที่ปลอดภัย เชื่อถือได้ และไร้เสียงรบกวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
48V 400Ah 100Ah ระบบจัดเก็บพลังงาน ESS ทั้งหมดในที่เดียวแบตเตอรี่ 20kWh Lifepo4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20Kwh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
Lifepo4 5KW 10KW All In One ESS ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ภายในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
OEM 6000 รอบ All In One ระบบจัดเก็บพลังงานในบ้าน ESS แบตเตอรี่ LiFePo4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่โซเดียมที่สามารถชาร์จใหม่ได้
| การป้องกัน: | BMS อัจฉริยะในตัว |
|---|---|
| ความทนทาน: | สูง |
| ขสมก: | สร้างขึ้นใน |

