ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
5-30 KWh ระยะกําลังผลิต แบตเตอรี่ไอนโซเดียม 1C อัตราการปล่อย 98% ประสิทธิภาพการปล่อยชาร์จ
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่โซเดียมไอออน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
| เวลาเติมเงิน: | 2 ชั่วโมง |
แบตเตอรี่ไอออนลิตียม สําหรับเก็บพลังงานแสงอาทิตย์
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
แบตเตอรี่ระดับความดันสูง 5kwh/10kwh/20kwh Ess แบบแบ่งกับระบบนอกระบบ
| วงจรชีวิต (+25 ℃ 0.2C 100% DOD): | 6500 รอบ |
|---|---|
| เทอร์มินัล: | M8 คู่ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0 °C ~ 30 °C |
แบตเตอรี่ไอออนโซเดียม Sunpok 98% ประสิทธิภาพการชาร์จ / การชาร์จ 5-30 KWh ระยะกําลังการออก
| เวลาเติมเงิน: | 2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อัตราการปลดปล่อยตัวเอง: | 2% ต่อเดือน |
| ความปลอดภัย: | สูง |
ความเข้ากันได้ของแบตเตอรี่ลิเธียมฟอสเฟตแบบชาร์จไฟได้ 100A 48V
| พิมพ์: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
แบตเตอรี่พลังงานสีเขียว 48V แบตเตอรี่ลิเธียม Lifepo4 สำหรับเก็บพลังงานในบ้าน
| พิมพ์: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
OEM แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 100ah 200ah 300ah 10kwh 20kwh
| ประเภท: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/12 ปี |
Custom Wholesale Lithium Battery Home 48V 100ah 200AH 300AH A Class ไลฟ์โป4
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LiFePO4 |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประเภท: | แยก |
แบตเตอรี่ลิเธียม 48V 100Ah 200Ah ที่เก็บพลังงานในบ้าน Lifepo4 Battery Pack
| พิมพ์: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
Lifepo4 48v 50ah แบตเตอรี่ลิธีอุปกรณ์เก็บพลังงาน 100ah
| ประเภท: | Li-Ion, LiFePO4, lifepo4/แบตเตอรี่ลิตিয়াম/แบตเตอรี่ลิตিয়াম, Li-โพลีเมอร์, Lifepo4 แบตเตอรี่ลิตিয়া |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/12 ปี |

