ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 100ah 200ah 300ah 5kw 10kw Bms สําหรับแพ็คแบตเตอรี่ลิทธิียม
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชีวิตP04 |
|---|---|
| ช่วงกำลังขับ: | 5~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ประเภทของระบบ: | ติดผนัง |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลิเมอร์ 48V แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 48V 200ah
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบจัดเก็บแบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
เซลล์เหล็กฟอสเฟตแบบชาร์จได้เกรด A 200ah 400ah Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องใช้ภายในบ้าน เรือ รถกอล์ฟ ระบบไฟฟ้า ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
100ah 200ah 250ah 12 โวลต์แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึกสำหรับที่อยู่อาศัยและพาณิชยกรรม
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องมือไฟฟ้า รถกอล์ฟ ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| ประเภทของแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| ได้รับการรับรอง: | MSDS UN38.3 |
แบตเตอรี่ลิเธียมที่เก็บพลังงานได้นาน 300ah 280ah Lifepo4
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เครื่องใช้ภายในบ้าน ระบบไฟฟ้า ระบบจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 10 ปี |
24v 100ah 120ah 150ah 200ah 250ah 12v Deep Cycle แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
แบตเตอรี่รอบลึก AGM 12v 24v 50ah 100ah 150ah 200ah LiFePO4 แบตเตอรี่รอบลึก
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
12v 48v 20ah Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต Deep Cycle
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมแบบรีชาร์จ 12v 24 โวลต์ แบตเตอรี่ Lifepo4
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
12v 20ah 12v 200ah 48 โวลต์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน UN38.3 Lifepo4
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |

