ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่โซเดียม 48V แบตเตอรี่เก็บพลังงาน 5Kwh 48V 200Ah 100Ah Lifepo4 แบตเตอรี่โซเดียมไอออนติดผนัง
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
แพ็คแบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 30ah 100ah แพ็คแบตเตอรี่ลิทธิียมไอออนพอลิเมอร์ 48v 5Kwh
| ชื่อ: | ระบบสุริยะในบ้านที่สมบูรณ์ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | PERC,ครึ่งเซลล์,สองหน้า,กระจกสองชั้น,สีดำล้วน |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์ออฟกริด/ไฮบริด |
48V 120Ah 150Ah 200Ah 10kwh แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 48 โวลต์ราคา
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
Sunpok Energy 12V 100Ah 150Ah 200Ah Gel Battery: สัมผัสกับความน่าเชื่อถือที่ยาวนาน
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
แบตเตอรี่เจล 100Ah 150Ah 12V เพิ่มศักยภาพสูงสุดด้วยตัวจัดเก็บข้อมูลประสิทธิภาพสูง
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
บ้าน เก็บพลังงาน แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออน 48V 200ah 280ah แบตเตอรี่เซลล์ Lifepo4
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |
DIY 500Ah 51.2V แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนความจุสูง Li Ion Lifepo4
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | มากกว่า 6,000 ครั้ง |
แบตเตอรี่เจล Deep Cycle Agm กรดตะกั่วปิดผนึก 12v 200ah 250ah แบตเตอรี่เจลแบบชาร์จไฟได้
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
Sunpok 12v 200ah 250ah Gel SLA Battery Deep Cycling Capability ประสิทธิภาพที่เชื่อถือได้
| ยี่ห้อ: | ส.ค.ส |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | Deep Cycle Sealed เจล |
| แอปพลิเคชัน: | ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ ,UPS ,ระบบเตือนภัย ,เครื่องมือทางการแพทย์ ,ไฟฉุกเฉิน |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน พร้อม Bms 48 วอลต์ 200ah 10kwh Lifepo4 แบตเตอรี่เก็บพลังงาน
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |

