ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
10Kwh 48 Volt Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนพร้อม BMS 200Ah 100Ah
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | วอลล์โฮมพาวเวอร์แบตเตอรรี่ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึกแบบชาร์จไฟได้ 12v 24v 200ah 300ah 400ah
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah |
วงจรใช้งานยาวนาน 48v 200ah Lifepo4 แบตเตอรี่แพ็ค 5kwh 10kwh 20kwh แบตเตอรี่ลิธีมความดันต่ําสําหรับการเก็บพลังงานในบ้าน
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | 0°C ถึง 45°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
51.2V Energy Storage Battery 8000 Cycle Life Wall Mounted Lifepo4 Lithuim Battery 48V 200ah 10kwh Lithium Battery
| ความจุ: | 200AH |
|---|---|
| เวลาชีวิต (25 ° C): | 20 ปี |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ: | 0 ° C ถึง 45 ° C @60 +/- ความชื้นสัมพัทธ์ 25% |
48v 51.2v 100ah 200ah All In One ESS แบตเตอรี่เก็บพลังงานและอินเวอร์เตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
แบตเตอรี่ไอออนลิตยูม ไอนโซเดียม 48 วอลต์ สร้างใน Smart BMS
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
|---|---|
| การป้องกัน: | BMS อัจฉริยะในตัว |
| ใบสมัคร: | การจัดเก็บและจ่ายพลังงาน |
แบตเตอรี่ที่ติดติดผนัง 30KWh Powerwall Energy Storage แบตเตอรี่ที่มีประสิทธิภาพ 98%
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
|---|---|
| ใบสมัคร: | การจัดเก็บและจ่ายพลังงาน |
| อัตราการปล่อย: | 1ค |
อุปกรณ์ติดตั้งง่าย Lifepo4 แบตเตอรี่ ติดผนัง 48v 200ah ด้วย Can Rs485 Port 9.6kwh 10.2kwh 15kwh
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไอนลิตยูม |
Apexium Catl โซเดียม Na Ion แบตเตอรี่เกรด A EU US Stock เกรด A Catl โซเดียม Na Akku
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
| การใช้งาน: | การจัดเก็บและจ่ายพลังงาน |
UN38.3 แบตเตอรี่โซเดียมไอออนติดผนัง ความปลอดภัยสูง มีอายุการใช้งาน 20 ปี
| ประสิทธิภาพการชาร์จ / การคายประจุ: | 98% |
|---|---|
| อายุ: | 20 ปี |
| พารามิเตอร์เพิ่มเติม: | ติดต่อผู้ขายเพื่อรับคำแนะนำและราคา |

