ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
Bms 48v แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 100ah 400ah 200ah 120ah 100ah Lifepo4 แบตเตอรี่
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
12v 48v 100ah 200ah แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟตขนาดใหญ่แบบชาร์จไฟได้
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
Sunpok All-In-One ESS แบตเตอรี่และอินเวอร์เตอร์สำหรับการจัดเก็บพลังงานในบ้าน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่ลิเธียมแบบ Deep Cycle 12V 24V 100ah 200ah ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/150Ah/200Ah |
แบตเตอรี่ลิเธียมที่เก็บพลังงาน 20Kwh 280ah Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
Powerwall 48v 20ah ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 10kwh 20kwh 30kwh 50kwh
| อัตราส่วนการชาร์จ: | 100% |
|---|---|
| อัตราการปล่อย: | 100% |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
50ah 60ah 100ah 12 โวลต์แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึกสำหรับเรือรถยนต์
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100ah 200ah 300ah |
ความจุขนาดใหญ่ 2kwh 5kwh แบตเตอรี่ลิเธียมฟอสเฟต 48v 200ah Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน Lf280k ดั้งเดิมสำหรับแบตเตอรี่เก็บพลังงาน 12v 48v 3.2v 280ah
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จขนาดใหญ่ 48v
| พิมพ์: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

