ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
Sunpok แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จ Lifepo4 48V 280ah 100ah 8000 รอบ
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน: | 5kwh 10kwh 15kwh แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
10 Kw 200ah เก็บพลังงานแบตเตอรี่ลิเธียม 48 โวลต์ 5kwh 10kwh
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | พลังงานแสงอาทิตย์ / ระบบ / ระบบจัดเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 10 ปี |
ที่เก็บพลังงานในบ้านแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 48V 100ah 200ah 5kwh 10kwh
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | พลังงานแสงอาทิตย์ / ระบบ / ระบบจัดเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 10 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึก 12v 50ah 100ah 200ah สำหรับเก็บพลังงาน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah 150Ah 200Ah |
Deep Cycle อายุการใช้งานยาวนานขึ้นปลอดภัย 24v 48v 100ah รถกอล์ฟ Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
LiFePo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนรอบลึก 12v 24V 100ah 200ah Long Life Agm Gel Batteries
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน Oem 48V 100ah 200ah 300ah ชาร์จใหม่ได้
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | มากกว่า 6,000 ครั้ง |
แบตเตอรี่ Sunpok Off Grid 100ah 200ah 300ah แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| วงจรชีวิต: | มากกว่า 6,000 ครั้ง |
48v 51.2v 100ah 200ah All In One ESS แบตเตอรี่เก็บพลังงานและอินเวอร์เตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ระบบกักเก็บพลังงานแบบครบวงจร |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟตในบ้านแบบชาร์จไฟได้ 48 โวลต์ 200 แอมป์ชั่วโมงแบตเตอรี่ลิเธียม
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบแบตเตอรี่เก็บพลังงานแบบออลอินวัน |
| การรับประกัน: | 10 ปี |

