ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ wind solar hybrid power system ] การจับคู่ 897 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟตแรงดันต่ำ 48V การสื่อสาร CANBUS RS485
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานในบ้าน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
48V Long Life LiFePO4 แบตเตอรี่ Li-Ion ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้
| พิมพ์: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
5kwh 10kwh 15kwh แบตเตอรี่ลิเธียมที่เก็บพลังงาน 48v 100ah 200ah
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานในบ้าน |
| การรับประกัน: | 10 ปี |
Sunpok All-In-One ESS - ประสบการณ์การใช้งานที่ประหยัด ปลอดภัย และสะดวกสบาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
Sunpok All-in-One ES Storage Battery: อนาคตของการจัดเก็บพลังงาน ความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพที่เหนือชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
6000 รอบ All In One ESS 48V 51.2V 100AH 200ah แบตเตอรี่เก็บพลังงานและอินเวอร์เตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่ลิทธิียมอิออนที่ไม่เป็นอันตรายต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับวงจร 44-56Vdc ความกระชับกําลังการทํางาน
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 88กก |
| ความจุ: | 200Ah |
VDE Max.Charging Voltage 48V แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออน IP21 ระดับการคุ้มกันห้อง 88Kg
| มาตรฐานแบตเตอรี่ลิเธียม: | UL1642, IEC62619, UN383, MSDS,ROHS,CE-EMC |
|---|---|
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
| Max.ชาร์จแรงดันไฟฟ้า: | 58.4Vdc |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออนประสิทธิภาพสูง มีอายุการใช้งาน 20 ปี และความแรงสูงสุด 58.4Vdc
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 88กก |
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
อายุการใช้งานยาวนาน UL1642 แบตเตอรี่ลิตยูไอออนมาตรฐาน 48V
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| รอบชีวิต ((80% DOD, 25°C): | 8000 รอบ |
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |

