ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1316 ผลิตภัณฑ์.
51.2V 15kWh แบตเตอรี่ลิตยูม บ้าน 48V 200AH 300AH แบตเตอรี่ Lifepo4
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LiFePO4 |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประเภท: | แยก |
48V 120Ah 150Ah 200Ah 10kwh แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 48 โวลต์ราคา
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานแสงอาทิตย์ |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
ODM 12v 50ah แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน Deep Cycle สำหรับ Marine 4000 Cycles
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
OEM แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 100ah 200ah 300ah 10kwh 20kwh
| ประเภท: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/12 ปี |
แบตเตอรี่บ้าน All-in-One ESS SUNPOK สําหรับคําตอบอินเวอร์เตอร์ที่ติดกับเครือข่าย
| ความจุไฟฟ้า: | 20KW |
|---|---|
| ความถี่การออก: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| ประเภทกริด: | ระบบบ้านพลังงานแสงอาทิตย์นอกตาราง |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 100ah 200ah 300ah 5kw 10kw Bms สําหรับแพ็คแบตเตอรี่ลิทธิียม
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชีวิตP04 |
|---|---|
| ช่วงกำลังขับ: | 5~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ประเภทของระบบ: | ติดผนัง |
Bms 12V 200ah Deep Cycle แบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้สำหรับ RV และ Marine
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
Sunpok Factory Price 16kw Inverter Hybrid Single Phase 100kw On Off Grid Inverter
| ประเภทคอนโทรลเลอร์: | เครื่องควบคุมการประจุพลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| รูปคลื่น: | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| แรงดันขาออก: | 230VAC,230V |
Lifepo4 48v 50ah แบตเตอรี่ลิธีอุปกรณ์เก็บพลังงาน 100ah
| ประเภท: | Li-Ion, LiFePO4, lifepo4/แบตเตอรี่ลิตিয়াম/แบตเตอรี่ลิตিয়াম, Li-โพลีเมอร์, Lifepo4 แบตเตอรี่ลิตিয়া |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/12 ปี |
Oem แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 3kwh 5kwh 10kwh ระบบแบตเตอรี่ลิทธิียม
| ประเภท: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบกักเก็บพลังงานแสงอาทิตย์/ระบบ Wind Solar Hybrid |
| การรับประกัน: | 5 ปี/12 ปี |

