ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1316 ผลิตภัณฑ์.
IP32 Off Grid Inverter ขนาด 5kw 8kw 10kw 12kw พร้อม Mppt Solar Charge Controller
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
Spf3500es 5000es ปิดอินเวอร์เตอร์กริด 5000va 5000w อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ 100kw 150kw
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 230V 5Kw 48V ออฟกริดอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| กำลังไฟ: | 5KW |
| รูปคลื่นเอาต์พุต: | ปรือไซน์เวฟ |
ระบบแบตเตอรี่ลิเดียมพลังแสงอาทิตย์ 48V 200AH 10kw แบตเตอรี่ที่อยู่อาศัยที่สะสมได้
| ประเภท: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ LiFePO4 |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน 48v 300ah แบตเตอรี่พลังงาน 15kw แบตเตอรี่ 48 วอลต์ แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ 10kw
| ช่วงกำลังขับ: | 10~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อกริด: | นอกกริด, กริดไฮบริด |
| ประเภทแบตเตอรี่: | lifepo4 |
แบตเตอรี่โซเดียมไอออนความทนทานสูง SP-48100-BG-NA ด้วยระยะกําลังผลิต 5-30 KWh
| พอร์ตสื่อสาร: | สามารถ, RS232, RS485 |
|---|---|
| ประสิทธิภาพการชาร์จ / การคายประจุ: | 98% |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด: | ปรับแต่ง 48V / 51.2V |
แบตเตอรี่ไอออนโซเดียม Sunpok 98% ประสิทธิภาพการชาร์จ / การชาร์จ 5-30 KWh ระยะกําลังการออก
| เวลาเติมเงิน: | 2 ชั่วโมง |
|---|---|
| อัตราการปลดปล่อยตัวเอง: | 2% ต่อเดือน |
| ความปลอดภัย: | สูง |
ขายปลีก โซเดียม อิออน อิออน แทน 20v / 18v 5.0ah
| ชื่อแบรนด์: | SUNPOK |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 3.05Ah |
| ขนาดแบตเตอรี่: | 26650 |
RS232 แบตเตอรี่ไอออนโซเดียม ความปลอดภัยสูง ระยะกําลังผลิต 5-30 KWh
| ขสมก: | สร้างขึ้นใน |
|---|---|
| อัตราการปลดปล่อยตัวเอง: | 2% ต่อเดือน |
| ประสิทธิภาพการชาร์จ / การคายประจุ: | 98% |
แบตเตอรี่ ไลธิਅਮ 48v 200ah ระบบเก็บพลังงานบ้าน 15kwh แบตเตอรี่ไอออนลิเดีย ระบบเก็บพลังงานครัวเรือน
| ประเภท: | ชุดระบบสุริยะ |
|---|---|
| ประเภทแผงโซลาร์เซลล์: | โมโนคริสตัลไลน์ ซิลิคอน โพลีคริสตัลไลน์ ซิลิคอน |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งภาคพื้นดิน, การติดตั้งหลังคา, การติดตั้งที่จอดรถ, การติดตั้ง BIPV |
Sunpok Pure Sine Wave 24vdc 230vac 4500w 150a Mppt อินเวอร์เตอร์ Pure Sine Wave Off Grid
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กริดโซล่าอินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ |
| ประเภทอินเวอร์เตอร์: | อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์แบบออฟกริด |

