ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1316 ผลิตภัณฑ์.
200ah 48v ระบบ 20kw Avec 10 Kwh แบตเตอรี่ลิธีਅਮ
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชีวิตP04 |
|---|---|
| ช่วงกำลังขับ: | 5~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ประเภทของระบบ: | ติดผนัง |
LiFePo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนรอบลึก 12v 24V 100ah 200ah Long Life Agm Gel Batteries
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
การเก็บพลังงาน แบตเตอรี่โซเดียมไอออน 48v 200ah แบตเตอรี่โซเดียมไอออน แพ็ค
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20°C ถึง 60°C |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน Powerwall |
ชุดแบตเตอรี่จัดเก็บพลังงาน LiFePO4 48V 51.2V 400Ah 20kWh LiFePO4 สำหรับระบบจัดเก็บพลังงานภายในบ้าน
| ประเภทแบตเตอรี่: | ชีวิตP04 |
|---|---|
| ช่วงกำลังไฟเอาท์พุท: | 5~20 กิโลวัตต์ชั่วโมง |
| ประเภทระบบ: | ติดผนัง |
การปรับแต่งแบตเตอรี่ลิเธียมรอบลึก 12v 24v 200ah 300ah 400ah
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
Deep Cycle อายุการใช้งานยาวนานขึ้นปลอดภัย 24v 48v 100ah รถกอล์ฟ Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ประเภทของแบตเตอรี่: | LiFePo4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
12v 48v 20ah Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต Deep Cycle
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต Lifepo4 ปิดผนึกแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนความจุสูง
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
Deep Cycle Life เกรด A 230ah 280ah 302ah Lifepo4 แบตเตอรี่ แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็ก
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |
แบตเตอรี่รถยนต์ Lifepo4 Deep Cycle 12v 100ah แบตเตอรี่รถยนต์ 1Kw ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต
| ประเภทแบตเตอรี่: | ไลฟ์โป4 |
|---|---|
| พิกัดแรงดันไฟฟ้า: | 12.8V/25.6V |
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100Ah/200Ah/300Ah |

