ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1311 ผลิตภัณฑ์.
48V 5Kwh 10Kwh ระบบสำรองแบตเตอรี่สำหรับบ้านที่อยู่อาศัยแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| พิมพ์: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ระบบกักเก็บพลังงาน |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 48 โวลต์ 20ah 30Ah
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานในบ้าน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
Sunpok Hybridpower 20kW Hybrid Wechselrichter mit 18,4kWh Solarspeicher-ชุด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
ราคา 48V 48 Volt 50Ah 100Ah Li แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบแร็ค
| พิมพ์: | ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงานในบ้าน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
แบตเตอรี่ลิทธิียมอิออนที่ไม่เป็นอันตรายต่อสิ่งแวดล้อม สําหรับวงจร 44-56Vdc ความกระชับกําลังการทํางาน
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 88กก |
| ความจุ: | 200Ah |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออนประสิทธิภาพสูง มีอายุการใช้งาน 20 ปี และความแรงสูงสุด 58.4Vdc
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 88กก |
| อายุการใช้งาน (25°C): | 20 ปี |
7.68Kwh 5.12Kwh แบตเตอรี่ลิเธียมที่เก็บพลังงาน IP21
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| ขนาด: | ก600*ก400*ส160มม |
| แอปพลิเคชัน: | การจัดเก็บพลังงาน |
PERC แผงเซลล์แสงอาทิตย์โมโนแบบครึ่งเซลล์สองหน้า โมดูลเซลล์แสงอาทิตย์โมโนคริสตัลไลน์ 500 วัตต์
| พิมพ์: | PERC, ครึ่งเซลล์, สีดำล้วน |
|---|---|
| โซลาร์เซลล์: | 144 เซลล์ |
| กล่องแยก: | ได้รับการจัดอันดับ IP67 |
All-In-One ESS แบตเตอรี่ยืดหยุ่น ออกแบบแบบโมดูล
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
Sunpok All-in-One ES Storage Battery: อนาคตของการจัดเก็บพลังงาน ความน่าเชื่อถือและประสิทธิภาพที่เหนือชั้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |

