ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1311 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ไอออนลิตยู 110v 220v 10kwh 20kwh 30kwh แบตเตอรี่ไอออนลิตยูความแรงสูง
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
แบตเตอรี่ลิทธิียมไอออน พร้อม Bms 48 วอลต์ 200ah 10kwh Lifepo4 แบตเตอรี่เก็บพลังงาน
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |
บ้าน เก็บพลังงาน แบตเตอรี่ลิตিয়ামไอออน 48V 200ah 280ah แบตเตอรี่เซลล์ Lifepo4
| ประเภทแบตเตอรี่: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การใช้งาน: | แบตเตอรี่เก็บพลังงาน |
| ความดันชื่อ: | 48V/52V |
Smart Bms และ Bluetooth 6500+ วงจรลึก แบตเตอรี่เก็บพลังงาน 51.2v 200ah
| ความจุ: | 200Ah |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 88กก |
| ประเภท: | แยก |
SUNPOK All In One ESS 51.2V 200Ah 5Kw ระบบจัดเก็บพลังงานแบบรวม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
6000 รอบ 10.24KwH All In One ESS 48V Lifepo4 อินเวอร์เตอร์แบตเตอรี่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่ลิเธียม All In One ESS 100Ah 200Ah ระบบจัดเก็บพลังงานในบ้าน
| ชื่อสินค้า: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100ah 200ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
แบตเตอรี่ลิเธียมติดผนัง 10kwh Lifepo4 แบตเตอรี่
| พิมพ์: | LiFePo4 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | แบตเตอรี่ลิเธียมสำหรับระบบ Pv |
| การรับประกัน: | 5 ปี/10 ปี |
ความจุขนาดใหญ่ 2kwh 5kwh แบตเตอรี่ลิเธียมฟอสเฟต 48v 200ah Lifepo4 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
UN38.3 แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 48v 100ah 200ah ระบบจัดเก็บพลังงานแบตเตอรี่แรงดันสูงแบบเรียงซ้อน
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |

