ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
อันเดรส อันโตนิโอแนะนําผู้จําหน่ายผลิตภัณฑ์มากตอบสนอง -
เดวิดผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบและการบริการที่มีคุณภาพสูง ขอบคุณทีมงานซันพ็อก -
มาริโอ ฮาร์เรอร์ระบบไฮบริดที่น่าทึ่ง ทํางานได้ดีมาก ขอบคุณเรนโบว์ ความสนับสนุนของคุณมากกว่า 100% ผมซื้อจากซันพ็อกเท่านั้นแล้วคะแนน 5 ดาว PLUS -
สแตนลี่ย์ อูคาโฮซันป็อกเป็นนักตลาดที่ดีที่สุดที่ฉันเคยพบ มีมารยาทมาก และพร้อมที่จะช่วยเหลือตลอดเวลา -
เดน โธมัสช่วยเหลือและสนับสนุนมาก -
เจมส์ แลมไบรท์บริการดีที่สุด บริษัทดีที่สุด
คำหลัก [ all in one solar power system ] การจับคู่ 1311 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน Lf280k ดั้งเดิมสำหรับแบตเตอรี่เก็บพลังงาน 12v 48v 3.2v 280ah
| พิมพ์: | Lifepo4/ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |
| การรับประกัน: | 5 ปี |
Sunpok All-In-One Battery 5kva 6kva 8kva 10kva สำหรับบ้าน All in One Stacked ESS System
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 100AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | มากกว่า 6,000 รอบ |
Sunpok All-In-One ESS - ประสบการณ์การใช้งานที่ประหยัด ปลอดภัย และสะดวกสบาย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
Sunpok All-In-One ESS: ระบบกักเก็บพลังงาน lifepo4 ESS ที่ปลอดภัย เชื่อถือได้ และไร้เสียงรบกวน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ESS ทั้งหมดในหนึ่งเดียว |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100Ah 200Ah |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
6000 รอบ All In One System SP-AIO 230V 48V 5Kw - แบตเตอรี่ 5 ถึง 20KWh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
48V 400Ah 100Ah ระบบจัดเก็บพลังงาน ESS ทั้งหมดในที่เดียวแบตเตอรี่ 20kWh Lifepo4
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20Kwh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
จอแสดงผล LED All In One ESS 48V 100Ah 200Ah Lifepo4 ระบบจัดเก็บพลังงานภายในบ้านแบบบูรณาการพร้อมแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 20Kwh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
6000 รอบ All In One ESS 48V 51.2V 100AH 200ah แบตเตอรี่เก็บพลังงานและอินเวอร์เตอร์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ทั้งหมดในหนึ่ง ESS |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่: | 6000 รอบ |
SP-48100-BG-NA แบตเตอรี่โซเดียมไอออน ROHS มีอายุการใช้งาน 20 ปี
| ความทนทาน: | สูง |
|---|---|
| ขสมก: | สร้างขึ้นใน |
| เวลาเติมเงิน: | 2 ชั่วโมง |
แพ็คแบตเตอรี่ไอออนลิตียม 12 โวลต์ 48V 100ah 200ah แพ็คแบตเตอรี่ไอออนลิตียมสําหรับบ้าน
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C @60+/-25% ความชื้นสัมพันธ์ |
|---|---|
| ขนาด (ยาว x กว้าง x สูง): | 727*550*160 มิลลิเมตร |
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมไอออน |

